Lên đầu trang
DarkDream - Ems

Diễn đàn tổng hợp các hướng dẫn Maple cùa G-DD

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Bánh Bèo
Bánh Bèo
hatom1998
hatom1998
Mình đã tải đầy đủ các file của EMS về để chơi rồi , chơi thử thì thấy ngon OK ổn ko có lỗi gì cả . Thế nào lúc copy sang máy khác thì bị lỗi ( cx chả biết là lỗi gì ) chỉ biết là sau khi nháy chuột vào file ExtaliaMS thì ko thấy gì hiện lên cả ( mình đã thử lại bao lần rồi mà vẫn bị nt ) . Khi chưa cop vào máy ( USB vẫn cắm vào máy ) mình có run thử file ExtaliaMS thì có hiện ra phần " checking for update " cơ mà 1 lúc sau máy báo lỗi " Runtime error 216 at 01B439BC " và " DLL Injection failed ( The specified resource type cannot be found in the image file ) . Try turnnning off your fire wall / anti viruses " . Tuy nhiên mình đã tắt cả hệ thống tường lửa và phần mêm diệt vi rút đi và thử lại thì máy vẫn báo lỗi y như trên ???? ==" Có ai vui lòng giúp mình sửa lỗi này đc ko ?  R32

Moderator
Moderator
DJen
DJen
lỗi đó chỉ khắc phục được tạm thời tại đây: https://ddsvn.forumvi.com/t213-file-client-v1-49-cho-ba-n-na-o-bi-lo-i
Cách dài hạn là bạn phải down bản Google về chơi: https://ddsvn.forumvi.com/t223-download-ems-ver1-49-legacy-of-9#781 kéo xuống 1 chút
thân !

Được sửa bởi DJen ngày 15.08.14 21:27; sửa lần 3. (Reason for editing : đổi link)

Bánh Bèo
Bánh Bèo
hatom1998
hatom1998
Cơ mà part2 cứ tải về là bị lỗi mạng @@@

Moderator
Moderator
DJen
DJen
thử sài DNS google rồi tải nha bạn

Bánh Bèo
Bánh Bèo
hatom1998
hatom1998
DNS xài như thế nào , mình ko biết ?? :(

Moderator
Moderator
DJen
DJen

Bánh Bèo
Bánh Bèo
hatom1998
hatom1998
OK , mình sẽ thử vậy !!! Cảm ơn .

Bánh Bèo
Bánh Bèo
hatom1998
hatom1998
Trời , đã cài DNS rồi mà sao tải về vẫn bị " lỗi mạng không xác định "  F4  F7

Moderator
Moderator
DJen
DJen
chụp hình đưa lên xem bạn

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]